![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_13.jpg)
เมื่อวันที่ 17 มิถุนายน 2565 นายสกล ไกรรณภูมิ นายกเทศมนตรีเมืองบุรีรัมย์ เข้าร่วมเปิดโครงการจัดเวทีประชาคมเมืองเพื่อส่งเสริมการมีส่วนร่วมของประชาชนในการวางแผนพัฒนาเทศบาลเมืองบุรีรัมย์ ณ ห้องประชมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ตัวแทนหน่วยงานภาครัฐ ภาคประชาชน ได้แก่ คณะกรรมการชุมชนทั้ง 18 ชุมชน ตัวแทนชมรมต่างๆ เข้าร่วมประชาคมในครั้งนี้
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_00.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_09.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_01.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_02.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_03.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_04.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_05.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_06.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_07.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_08.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_09.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_10.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_11.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_12.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_14.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_15.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_16.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_17.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_18.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_19.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_20.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_21.jpg)
![](/images/activitys/2565/062565/256506_17_22.jpg)