นางสิรินันทน์ มณีราชกิจ รองนายกเทศมนตรีเมืองบุรีรัมย์ พร้อมด้วยผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมลงเยี่ยมให้กำลังใจ ทีมงานหน่วยเฉพาะกิจ ทีม 2 ทีมงานกองช่าง
คณะกรรมการชุมชนต้นสัก ร่วมกันเข้าปรับพื้นที่ เตรียมจัดทำที่ทำการชุมชนต้นสัก เพื่อนกิจกรรมต่างๆ ในชุมชน เช่น กิจกรรมประเพณีท้องถิ่น กิจกรรม
สาธารณสุขกิจกรรมพัฒนา การปรับปรุงชุมชนและอื่นๆ
![](/images/activitys/2567/Public_Health_and_Environment_Division/service/03_07_67/449360248_849279413897829_8850970226222000927_n.jpg)
![](/images/activitys/2567/Public_Health_and_Environment_Division/service/03_07_67/449688977_849279427231161_3486115562539111036_n.jpg)