โครงการพัฒนาศักยภาพอาสาสมัครสาธารณสุขได้จัดกิจกรรมส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2567
แก้ไขล่าสุด
วันจันทร์, 15 มกราคม 2567
![](/images/activitys/2567/Public_Health_and_Environment_Division/Volunteer/news_years/418483994_765610395595692_3568252985095713075_n.jpg)
วันที่ 12 มกราคม 2567 นายคมกริช สายชมภู ปลัดเทศบาลปฏิบัติหน้าที่ นายกเทศมนตรีเมืองบุรีรัมย์ ให้เกียรติเป็นประธานเปิดโครงการพัฒนาศักยภาพอาสาสมัครสาธารณสุขได้จัดกิจกรรมส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2567
ให้แก่ อสม.ในเขตเทศบาลเมือง พร้อมด้วยนายปรีชา พิพัฒน์ภานุกูล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการงานเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล ประธานสภา อบจ.บุรีรัมย์ เข้าร่วมเปิดโครงการฯ ณ ห้องประชุมชั้น 4 เทศบาลเมืองบุรีรัมย์